Webfactory (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: title
fil: pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: List
fil: Listahan

en: Language
fil: Wika

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Updated
fil: Nabago

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Site configuration
fil: Pagsasaayos ng sayt

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Database configuration
fil: Pagsasaayos ng database
