Webfactory (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: title
vi: tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: Site name
vi: Tên website

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Port
vi: Cổng

en: Driver
vi: Trình điều khiển

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Site configuration
vi: Cấu hình hệ thống

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Database configuration
vi: Cấu hình cơ sở dữ liệu
