Webfactory (8.x-1.2-beta1) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Theme
ta: தீம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Port
ta: துறை

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Site configuration
ta: தள முறைமைகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Database configuration
ta: தரவு தள அமைவுகள்
