Webform double opt-in (2.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Message
ta: செய்தி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்
