Webform Entity Handler (2.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Edit
fil: Wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: - Select -
fil: - Pumili -
