Webform Entity Handler (2.0.3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Edit
ta: மாற்று

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Operation
ta: செயல்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு
