Webform Group (3.0.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Administrator
ta: நிர்வாகி
