Webform Jira integration (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: - None -
fil: - Wala -

en: Key
fil: Susi
