Webform mattermost (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: Default
vi: Mặc định

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Color
vi: Màu sắc

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi
