Webform Simplify (1.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Help
ml: സഹായം

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
