Webform Simplify (1.2.0) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: More
fil: marami pa

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: All
fil: Lahat

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan
