Webform Simplify (1.2.0) - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: More
vi: Thêm

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Required
vi: Bắt buộc

en: One
vi: Một

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: Text
vi: Văn bản

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Address
vi: Địa chỉ

en: General
vi: Tổng quát

en: reset
vi: thiết lập lại

en: Rows
vi: Số dòng

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: update
vi: cập nhật

en: Features
vi: Tính năng

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Maxlength
vi: Độ dài tối đa

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Select
vi: Chọn

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Triggers
vi: Bộ kích hoạt

en: Step
vi: Bước

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Maximum image resolution
vi: Độ phân giải ảnh tối đa

en: Draft
vi: Nháp

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Form settings
vi: Các thiết lập mẫu biểu

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Minimum image resolution
vi: Độ phân giải ảnh tối thiểu

en: Webform settings
vi: Thiết lập webform

en: Other type
vi: Kiểu khác
