Webform Simplify (1.2.1) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: More
ta: மேலும்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: General
ta: பொது

en: Counter
ta: எண்ணி

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Limit
ta: எல்லை

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Any
ta: ஏதும்

en: Triggers
ta: சார்புசெயல்கள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
