Webform Trello (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Top
vi: Đầu

en: Bottom
vi: Cuối

en: Position
vi: Vị trí

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -
