Webform Views Integration (8.x-5.3) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Closed
vi: Đóng

en: Action
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: Format
vi: Định dạng

en: All
vi: Tất cả

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: number
vi: số

en: textarea
vi: vùng văn bản

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: checkboxes
vi: các hộp kiểm

en: checkbox
vi: ô chọn

en: Asc
vi: Tăng dần
