Webpack Reactjs SASS (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Content
te: సారము

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Size
te: కొలత

en: Width
te: వెడల్పు

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Color
te: రంగు

en: Position
te: స్థానం

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం
