Webpage (8.2.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: On
ml: ഓൺ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
