Webpage (8.2.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: File
ta: கோப்பு

en: Image
ta: படம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Full
ta: முழு

en: Wide
ta: அகலமான

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
