Webtheme (11.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Replies
cy: Atebion

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Gray
cy: Llwyd

en: RSS Feed
cy: Porth RSS

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad
