Webtheme (11.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Up
ta: மேல்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
