Webtheme Admin (10.0.1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Close
ta: மூடு

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Edit %title
ta: %title-ஐ திருத்து

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
