Webtheme Admin (10.0.1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Version
te: సంచిక

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Close
te: మూసివేయి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
