WeeShop (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: categories
vi: thể loại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Color
vi: Màu sắc

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Shopping Cart
vi: Giỏ Hàng

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Selection
vi: Vùng chọn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Shopping
vi: Mua sắm

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
