WeeShop (8.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Page
fil: Pahina

en: Comment
fil: Puna

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
