Widget Engine (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Widget type
vi: Loại widget

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Domain
vi: Miền

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Create new
vi: Tạo mới

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
