Widget Instance (1.2.1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ
