Widget Instance (1.2.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்
