Windup (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: New
ta: புதிய

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்
