Work time (1.0.0) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: History
ta: வரலாறு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Node
ta: கணு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக
