Workbench (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: edit
ta: தொகுக்க

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது
