Workbench (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Reset
cy: Ailosod

en: edit
cy: golygu

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Apply
cy: Ceisio

en: Last visit
cy: Ymweliad diwethaf

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
