Workbench (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: edit
vi: sửa

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Create content
vi: Tạo nội dung

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Last visit
vi: Lần ghé thăm cuối

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: All recent content
vi: Tất cả các nội dung gần đây

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
