Workbench (8.x-1.6) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: edit
fil: wastuhin

en: Configure
fil: Ayusin

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Published
fil: Inilathala

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman
