Workbench (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமை

en: edit
ta: மாற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Last visit
ta: கடைசி வருகை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
