Workbench Access (8.x-1.0-alpha8) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Remove
vi: Xoá

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Add
vi: Thêm

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: ID
vi: Mã

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Roles
vi: Vai trò

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Field name
vi: Tên trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Expose
vi: Hiện

en: Operator
vi: Toán tử

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Values
vi: Giá trị

en: About
vi: Giới thiệu

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Is not one of
vi: Không là một trong

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Reduce duplicates
vi: Giảm các bản sao
