Workbench Approver (1.0.1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Default
vi: Mặc định

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Pending
vi: Đang treo

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Embed
vi: Nhúng

en: Delete request
vi: Xoá yêu cầu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
