Workbench Email (2.3.1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Format
vi: Định dạng

en: ID
vi: Mã

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Roles
vi: Vai trò

en: Fields
vi: Các trường

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Role
vi: Vai trò

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Template
vi: Mẫu

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Reply-To
vi: Trả lời cho

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc
