Workbench Reviewer (3.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
