Workbench Tabs (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
