Workflow (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: optional
ta: ஏதாவது

en: required
ta: தேவையானது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Time
ta: நேரம்

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Workflow settings
ta: பணிப்போக்கு அமைவுகள்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.
