Workflow participants (8.x-2.0-rc1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Values
vi: Giá trị

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
