Workflow participants (8.x-2.4) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Published
fil: Inilathala

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
