Workspace (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Types
cy: Mathau

en: Name
cy: Enw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi
