Workspace (8.x-1.0-beta22) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Types
vi: Các kiểu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Changes
vi: Thay đổi

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Added
vi: Đã thêm

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Source
vi: Nguồn

en: published
vi: đã xuất bản

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Tree
vi: Cây

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Created by
vi: Tác giả:
