Workspace (8.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Source
ta: மூலம்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி
