WOW JS (1.0.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
