WP Migrate (8.x-2.0) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Password
vi: Mật khẩu

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Created time
vi: Thời gian tạo

en: Comment body
vi: Phần thân bài bình luận
