Event CT w Layout Builder (1.0.18) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Layout
vi: Bố cục

en: Block
vi: Khối

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
