Event CT w Layout Builder (1.4.20) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Block
fil: Tipak

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Featured
fil: Itinatampok
