Web Service Data (2.0.1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Debug Mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Method
vi: Phương thức

en: Key
vi: Khóa

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Add a new field
vi: Thêm trường mới

en: Interface language
vi: Ngôn ngữ cho giao diện

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: - Select a field type -
vi: - Chọn một kiểu trường -

en: Call
vi: Gọi

en: A unique machine-readable name containing letters, numbers, and underscores.
vi: Tên đặc trưng dành cho máy chỉ chứa các chữ, số và dấu _
